Àpilẹ̀kọ Tó Jọ Ọ́ w13 9/1 ojú ìwé 14-15 Ohun Tí O Bá Ṣe Lè Dun Ọlọ́run—Bí O Ṣe Lè Mú Inú Rẹ̀ Dùn Ìdí Tí Wọ́n Fi Pàdánù Ibùgbé Wọn Ìwé Ìtàn Bíbélì Àwọn Kan Wà Nípò Tó Ga Ju Tiwa Lọ Kẹ́kọ̀ọ́ Lọ́dọ̀ Olùkọ́ Ńlá Náà Báwo Ni Ìgbésí Ayé Ṣe Rí Nínú Ọgbà Édẹ́nì? Tẹ́tí sí Ọlọ́run Kó O Lè Wà Láàyè Títí Láé Ádámù àti Éfà Ṣàìgbọràn sí Ọlọ́run Àwọn Ẹ̀kọ́ Tó O Lè Kọ́ Látinú Bíbélì A Lè Kẹ́kọ̀ọ́ Lára Tọkọtaya Ẹ̀dá Ènìyàn Àkọ́kọ́ Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2000 Ọlọ́run Dá Ọkùnrin àti Obìnrin Àkọ́kọ́ Àwọn Ẹ̀kọ́ Tó O Lè Kọ́ Látinú Bíbélì Ìgbésí Ayé Líle Koko Bẹ̀rẹ̀ Ìwé Ìtàn Bíbélì Ìbéèrè Láti Ọwọ́ Àwọn Òǹkàwé Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2001 Kí Nìdí Tí Sátánì Fi Lo Ejò Láti Bá Éfà Sọ̀rọ̀? Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2011 A Sọ Párádísè Nù Kí Ló Wà Nínú Bíbélì?