Àpilẹ̀kọ Tó Jọ Ọ́ mwb20 September ojú ìwé 2 Má Ṣe Tẹ̀ Lé Ọ̀pọ̀ Èèyàn Jèhófà Bù Kún Ogunlọ́gọ̀ Èèyàn Tí Ẹnikẹ́ni Kò Lè Kà Ìgbésí Ayé àti Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Kristẹni—Ìwé Ìpàdé—2019 Ṣe Tán Láti Dárí Jini Ìgbésí Ayé àti Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Kristẹni—Ìwé Ìpàdé—2018 Ogunlọ́gọ̀ Ńlá Ìṣípayá—Ìparí Rẹ̀ Ológo Kù sí Dẹ̀dẹ̀! ‘Wò Ó! Ogunlọ́gọ̀ Èèyàn’ Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa (Ẹ̀dà Tó Wà fún Ìkẹ́kọ̀ọ́)—2019 Ogunlọ́gọ̀ Ńlá Níwájú Ìtẹ́ Jèhófà Jọ́sìn Ọlọ́run Tòótọ́ Kan Ṣoṣo Náà Báwo Ni Mo Ṣe Lè Dá Ìjíròrò Dúró Kó Tó Dọ̀rọ̀ Ẹ̀yìn? Jí!—2007 Kí Ló Burú Nínú Kéèyàn Máa Sọ̀rọ̀ Ẹlòmíì Lẹ́yìn? Àwọn Ìbéèrè Tí Àwọn Ọ̀dọ́ Ń Béèrè—Àwọn Ìdáhùn Tí Ó Gbéṣẹ́, Apá Kejì Kí Ló Burú Nínú Òfófó Ṣíṣe? Jí!—1999 Ogunlọ́gọ̀ Ńlá Tí Ń Ṣe Iṣẹ́-Ìsìn Mímọ́-Ọlọ́wọ̀ Ilé-Ìṣọ́nà Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—1995 Bó O Ṣe Lè Yan Eré Ìnàjú Tó Gbámúṣé ‘Ẹ Dúró Nínú Ìfẹ́ Ọlọ́run’