Àpilẹ̀kọ Tó Jọ Ọ́ w25 February ojú ìwé 32 Máa Fìgboyà Ṣe Ohun Tó Tọ́ Olùsẹ̀san fún Gbogbo Àwọn Tó Ń Sìn Ín Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2012 “Èmi Kò Lè Dákẹ́” Ọ̀rọ̀ Tí Ọlọ́run Bá Wa Sọ Nípasẹ̀ Jeremáyà Àwọn Wo Ló Yẹ Kó O Yàn Lọ́rẹ̀ẹ́? Ọ̀rọ̀ Tí Ọlọ́run Bá Wa Sọ Nípasẹ̀ Jeremáyà “Ọkàn tí Àárẹ̀ Mú Ni Èmi Yóò Tẹ́ Lọ́rùn ní Kíkún” Ọ̀rọ̀ Tí Ọlọ́run Bá Wa Sọ Nípasẹ̀ Jeremáyà Ẹ Wà Lójúfò Bíi Ti Jeremáyà Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2011 Jèhófà Rán Jeremáyà Pé Kó Lọ Wàásù Àwọn Ẹ̀kọ́ Tó O Lè Kọ́ Látinú Bíbélì “Jèhófà Ti Ṣe Ohun Tí ó Ní Lọ́kàn” Ọ̀rọ̀ Tí Ọlọ́run Bá Wa Sọ Nípasẹ̀ Jeremáyà “Kí O sì Sọ Ọ̀rọ̀ Yìí Fún Wọn” Ọ̀rọ̀ Tí Ọlọ́run Bá Wa Sọ Nípasẹ̀ Jeremáyà Jẹ́ Onígboyà, Jèhófà Wà Pẹ̀lú Rẹ! Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2013 “Jẹ́ Onígboyà . . . Kí O sì Gbé Ìgbésẹ̀” Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa (Ẹ̀dà Tó Wà fún Ìkẹ́kọ̀ọ́)—2017