ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍNTÁNẸ́Ẹ̀TÌ ti Watchtower
ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍŃTÁNẸ́Ẹ̀TÌ
ti Watchtower
Yorùbá
ọ́
  • ẹ
  • ọ
  • ṣ
  • ń
  • ẹ́
  • ẹ̀
  • ọ́
  • ọ̀
  • BÍBÉLÌ
  • ÌTẸ̀JÁDE
  • ÌPÀDÉ
  • Sáàmù 15:1-5
    Bíbélì Mímọ́ ti Ìtumọ̀ Ayé Tuntun
    • 15 Jèhófà, ta ló lè jẹ́ àlejò nínú àgọ́ rẹ?

      Ta ló lè máa gbé ní òkè mímọ́ rẹ?+

       2 Ẹni tó ń rìn láìlẹ́bi,*+

      Tó ń ṣe ohun tí ó tọ́+

      Tó sì ń sọ òtítọ́ nínú ọkàn rẹ̀.+

       3 Kò fi ahọ́n rẹ̀ bani jẹ́,+

      Kò ṣe ohun búburú kankan sí ọmọnìkejì rẹ̀,+

      Kò sì ba àwọn ọ̀rẹ́ rẹ̀ lórúkọ jẹ́.*+

       4 Kì í bá ẹnikẹ́ni tó jẹ́ oníwàkiwà kẹ́gbẹ́,+

      Àmọ́ ó máa ń bọlá fún àwọn tó bẹ̀rù Jèhófà.

      Kì í yẹ àdéhùn,* kódà tó bá máa pa á lára.+

       5 Kì í yáni lówó èlé,+

      Kì í gba àbẹ̀tẹ́lẹ̀ láti gbógun ti aláìṣẹ̀.+

      Ẹni tó bá ń ṣe àwọn nǹkan yìí, mìmì kan ò ní mì í láé.*+

  • Sáàmù 27:4
    Bíbélì Mímọ́ ti Ìtumọ̀ Ayé Tuntun
    •  4 Ohun kan ni mo béèrè lọ́wọ́ Jèhófà,

      Òun ni mo sì ń wá, pé:

      Kí n máa gbé inú ilé Jèhófà ní gbogbo ọjọ́ ayé mi,+

      Kí n máa rí adùn Jèhófà,

      Kí n sì máa fi ìmọrírì* wo tẹ́ńpìlì* rẹ̀.+

  • Sáàmù 84:1-4
    Bíbélì Mímọ́ ti Ìtumọ̀ Ayé Tuntun
    • 84 Àgọ́ ìjọsìn rẹ títóbi lọ́lá mà dára o,*+

      Jèhófà Ọlọ́run àwọn ọmọ ogun!

       2 Àárò ń sọ mí,*

      Àní, àárẹ̀ ti mú mi bó ṣe ń wù mí

      Láti wá sí àwọn àgbàlá Jèhófà.+

      Gbogbo ọkàn àti gbogbo ara mi ni mo fi ń kígbe ayọ̀ sí Ọlọ́run alààyè.

       3 Kódà ẹyẹ rí ilé síbẹ̀,

      Alápàáǹdẹ̀dẹ̀ sì rí ìtẹ́ fún ara rẹ̀,

      Ibẹ̀ ló ti ń tọ́jú àwọn ọmọ rẹ̀

      Nítòsí pẹpẹ rẹ títóbi lọ́lá, Jèhófà Ọlọ́run àwọn ọmọ ogun,

      Ọba mi àti Ọlọ́run mi!

       4 Aláyọ̀ ni àwọn tó ń gbé inú ilé rẹ!+

      Wọ́n ń yìn ọ́ nígbà gbogbo.+ (Sélà)

  • Sáàmù 84:10
    Bíbélì Mímọ́ ti Ìtumọ̀ Ayé Tuntun
    • 10 Nítorí ọjọ́ kan nínú àwọn àgbàlá rẹ sàn ju ẹgbẹ̀rún ọjọ́ níbikíbi!+

      Mo yàn láti máa dúró níbi àbáwọlé ilé Ọlọ́run mi

      Dípò kí n máa gbé inú àgọ́ àwọn èèyàn burúkú.

Yorùbá Publications (1987-2025)
Jáde
Wọlé
  • Yorùbá
  • Fi Ráńṣẹ́
  • Èyí tí mo fẹ́ràn jù
  • Copyright © 2025 Watch Tower Bible and Tract Society of Pennsylvania
  • Àdéhùn Nípa Lílò
  • Òfin
  • Ètò Nípa Ìsọfúnni Rẹ
  • JW.ORG
  • Wọlé
Fi Ráńṣẹ́