ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍNTÁNẸ́Ẹ̀TÌ ti Watchtower
ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍŃTÁNẸ́Ẹ̀TÌ
ti Watchtower
Yorùbá
ọ́
  • ẹ
  • ọ
  • ṣ
  • ń
  • ẹ́
  • ẹ̀
  • ọ́
  • ọ̀
  • BÍBÉLÌ
  • ÌTẸ̀JÁDE
  • ÌPÀDÉ
  • w15 6/15 ojú ìwé 1-2
  • Àwọn Ohun Tó Wà Nínú Ìwé Yìí

Kò sí fídíò kankan ní apá yìí.

Má bínú, fídíò yìí kò jáde.

  • Àwọn Ohun Tó Wà Nínú Ìwé Yìí
  • Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2015
  • Ìsọ̀rí
  • Ẹ̀DÀ TÓ WÀ FÚN ÌKẸ́KỌ̀Ọ́
  • ÀWỌN ÀPILẸ̀KỌ FÚN ÌKẸ́KỌ̀Ọ́
  • ÀWỌN ÀPILẸ̀KỌ MÍÌ NÍNÚ ÌTẸ̀JÁDE YÌÍ
Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2015
w15 6/15 ojú ìwé 1-2

Àwọn Ohun Tó Wà Nínú Ìwé Yìí

June 15, 2015

© 2015 Watch Tower Bible and Tract Society of Pennsylvania

Ẹ̀DÀ TÓ WÀ FÚN ÌKẸ́KỌ̀Ọ́

JULY 27, 2015–AUGUST 2, 2015

Kristi—Agbára Ọlọ́run

OJÚ ÌWÉ 3 • ORIN: 14, 109

AUGUST 3-9, 2015

Ó Nífẹ̀ẹ́ Àwọn Èèyàn

OJÚ ÌWÉ 8 • ORIN: 84, 99

AUGUST 10-16, 2015

A Lè Jẹ́ Oníwà Mímọ́

OJÚ ÌWÉ 13 • ORIN: 83, 57

AUGUST 17-23, 2015

Máa Gbé Ìgbé Ayé Rẹ Ní Ìbámu Pẹ̀lú Àdúrà Àwòṣe Náà—Apá Kìíní

OJÚ ÌWÉ 20 • ORIN: 138 Jèhófà Ni Orúkọ Rẹ (orin tuntun), 89

AUGUST 24-30, 2015

Máa Gbé Ìgbé Ayé Rẹ Ní Ìbámu Pẹ̀lú Àdúrà Àwòṣe Náà—Apá Kejì

OJÚ ÌWÉ 25 • ORIN: 22, 68

ÀWỌN ÀPILẸ̀KỌ FÚN ÌKẸ́KỌ̀Ọ́

▪ Kristi—Agbára Ọlọ́run

▪ Ó Nífẹ̀ẹ́ Àwọn Èèyàn

Àwọn àpilẹ̀kọ méjì yìí tó dá lórí àwọn iṣẹ́ ìyanu tí Jésù ṣe kọ́ wa láwọn ẹ̀kọ́ pàtàkì lórí bá a ṣe lè jẹ́ ọ̀làwọ́, àti bá a ṣe lè máa ran àwọn èèyàn lọ́wọ́, ó sì tún jẹ́ ká mọ àwọn ànímọ́ tó fani mọ́ra tí Jésù ní. Àwọn àpilẹ̀kọ yìí sọ nípa ọjọ́ iwájú kan tí kò jìnnà mọ́ tá a ti máa rí àwọn iṣẹ́ ìyanu tó kàmàmà tó máa ṣẹlẹ̀ kárí ayé.

▪ A Lè Jẹ́ Oníwà Mímọ́

Nínú ayé tó kún fún ìwàkiwà yìí, ó lè nira díẹ̀ kéèyàn tó lè jẹ́ oníwà mímọ́. Àpilẹ̀kọ yìí jẹ́ ká mọ bí àjọṣe àwa àti Jèhófà, ìmọ̀ràn tó wà nínú Ọ̀rọ̀ rẹ̀ àti ìrànwọ́ látọ̀dọ̀ àwọn tá a jọ jẹ́ Kristẹni tí òtítọ́ jinlẹ̀ nínú wọn ṣe lè ràn wá lọ́wọ́ láti yẹra fún èròkerò, tí àá sì fọwọ́ pàtàkì mú àwọn ìlànà ìwà rere Jèhófà.

▪ Máa Gbé Ìgbé Ayé Rẹ Ní Ìbámu Pẹ̀lú Àdúrà Àwòṣe Náà—Apá Kìíní

▪ Máa Gbé Ìgbé Ayé Rẹ Ní Ìbámu Pẹ̀lú Àdúrà Àwòṣe Náà—Apá Kejì

Bó tiẹ̀ jẹ́ pé àwa Kristẹni kì í sọ àsọtúnsọ àdúrà àwòṣe tí Jésù kọ́ wa lójoojúmọ́, àwọn ẹ̀bẹ̀ tó wà nínú àdúrà náà ní ìtumọ̀ fún gbogbo wa. Àwọn àpilẹ̀kọ yìí jẹ́ ká mọ bá a sẹ lè gbé ìgbé ayé wa lọ́nà tó bá àwọn àdúrà bẹ́ẹ̀ mu.

ÀWỌN ÀPILẸ̀KỌ MÍÌ NÍNÚ ÌTẸ̀JÁDE YÌÍ

18 “Tí Kingsley Bá Lè Ṣe É, Èmi Náà Lè Ṣe É!”

30 “Ẹ Nílò Ìfaradà”

32 Ǹjẹ́ O Rántí?

ÀWÒRÁN IWÁJÚ ÌWÉ: Àwọn Ẹlẹ́rìí Jèhófà máa ń wọ ọkọ̀ ojú omi lọ sí àwọn erékùṣù tó wà ní Bocas del Toro Archipelago tó wà ní apá àríwá ìwọ̀ oòrùn orílẹ̀-èdè Panama kí wọ́n lè wàásù fáwọn èèyàn tó ń gbé níbẹ̀. Èyí sì ní nínú pé kí wọ́n fi èdè ìbílẹ̀ Ngabere wàásù fáwọn èèyàn

PANAMA

IYE ÈÈYÀN

3,931,000

IYE AKÉDE

16,217

IYE AṢÁÁJÚ-Ọ̀NÀ DÉÉDÉÉ

2,534

Ìjọ ọgọ́rùn-ún mẹ́ta ó lé mẹ́sàn-án [309] ló wà ní orílẹ̀-èdè Panama, àwọn aṣáájú-ọ̀nà àkànṣe tí iye wọn lé ní ọgọ́sàn-án [180] ló sì wà láwọn ìjọ náà. Nǹkan bí ẹ̀ẹ́dẹ́gbẹ̀fà [1,100] àwọn akéde tó ń sìn ní ìjọ márùndínlógójì [35] àti àwùjọ mẹ́ẹ̀ẹ́dógún [15] ló ń fi èdè Ngabere ṣèpàdé. Nǹkan bí ẹgbẹ̀ta [600] àwọn akéde tó ń sìn ní ìjọ mẹ́rìndínlógún [16] àti àwùjọ mẹ́fà ló sì ń lo èdè adití lọ́nà ti àwọn ará Panama láti fi ṣèpàdé

    Yorùbá Publications (1987-2025)
    Jáde
    Wọlé
    • Yorùbá
    • Fi Ráńṣẹ́
    • Èyí tí mo fẹ́ràn jù
    • Copyright © 2025 Watch Tower Bible and Tract Society of Pennsylvania
    • Àdéhùn Nípa Lílò
    • Òfin
    • Ètò Nípa Ìsọfúnni Rẹ
    • JW.ORG
    • Wọlé
    Fi Ráńṣẹ́