Àpilẹ̀kọ Tó Jọ Ọ́ my ìtàn 11 Òṣùmàrè Àkọ́kọ́ Èèyàn Mẹ́jọ La Ìparun Já Àwọn Ẹ̀kọ́ Tó O Lè Kọ́ Látinú Bíbélì Omi Pa Ayé Kan Run—Ǹjẹ́ Irú Ẹ̀ Tún Lè Ṣẹlẹ̀ Mọ́? Kẹ́kọ̀ọ́ Lọ́dọ̀ Olùkọ́ Ńlá Náà Ṣé Ìtàn Àròsọ Lásán Ni Ìtàn Nóà àti Ìkún Omi? Ohun Tí Bíbélì Sọ Ìkìlọ̀ Láti Inú Ohun Tó Ṣẹlẹ̀ Nígbà Àtijọ́ Ìwọ Lè Di Ọ̀rẹ́ Ọlọ́run! Aráyé La Ìkún Omi Já Kí Ló Wà Nínú Bíbélì? Nígbà Ìkún Omi, Àwọn Wo Ló Tẹ́tí sí Ọlọ́run? Àwọn Wo Ni Kò Tẹ́tí sí I? Tẹ́tí sí Ọlọ́run Kó O Lè Wà Láàyè Títí Láé Ọlọ́run Pa Nóà “Mọ́ Láìséwu Pẹ̀lú Àwọn Méje Mìíràn” Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2013 Nóà Kan Áàkì Àwọn Ẹ̀kọ́ Tó O Lè Kọ́ Látinú Bíbélì Gbogbo Wa La Lè Kẹ́kọ̀ọ́ Látinú Fídíò Náà, Noah—He Walked With God Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Ìjọba Wa—2002 Nóà Kan Ọkọ̀ Áàkì Ìwé Ìtàn Bíbélì