Àpilẹ̀kọ Tó Jọ Ọ́ w02 2/15 ojú ìwé 18-22 Fífarada ‘Ẹ̀gún Nínú Ẹran Ara’ Àìlera Ẹ̀dá Ènìyàn Ń Fi Hàn Pé Agbára Jèhófà Pọ̀ Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—1997 Wọ́n Fara Da Ẹ̀gún Nínú Ẹran Ara Wọn Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2002 Ẹ̀gún Nínú Ara Pọ́ọ̀lù Ìgbésí Ayé àti Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Kristẹni—Ìwé Ìpàdé—2019 O Ha Ní ‘Ẹ̀gún Kan Nínú Ẹran Ara’ Bí? Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Ìjọba Wa—1998 Ọlọ́run Yóò Ha Máa Jẹ́ Ọ̀rẹ́ Mi Nìṣó Bí? Jí!—1997 2 Kọ́ríńtì 12:9—“Oore-Ọ̀fẹ́ Mi Tó fún Ọ” Àlàyé Àwọn Ẹsẹ Bíbélì A Lè Jẹ́ Alágbára Láìfi Àìlera Wa Pè Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2008 Jèhófà Máa Fún Ẹ Lókun Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa (Ẹ̀dà Tó Wà fún Ìkẹ́kọ̀ọ́)—2021 Ẹ̀yin Alàgbà, Ẹ Máa Fara Wé Àpọ́sítélì Pọ́ọ̀lù Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa (Tó Wà fún Ìkẹ́kọ̀ọ́)—2022 Jèhófà Máa Ń gba Àwọn Tó Wà Nínú Ìpọ́njú Sílẹ̀ Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2006