Àpilẹ̀kọ Tó Jọ Ọ́ jr orí 1 ojú ìwé 4-13 “Mo Ti Fi Ọ̀rọ̀ Mi sí Ẹnu Rẹ” “Èmi Kò Lè Dákẹ́” Ọ̀rọ̀ Tí Ọlọ́run Bá Wa Sọ Nípasẹ̀ Jeremáyà Àwọn Wo Ló Yẹ Kó O Yàn Lọ́rẹ̀ẹ́? Ọ̀rọ̀ Tí Ọlọ́run Bá Wa Sọ Nípasẹ̀ Jeremáyà “Kí O sì Sọ Ọ̀rọ̀ Yìí Fún Wọn” Ọ̀rọ̀ Tí Ọlọ́run Bá Wa Sọ Nípasẹ̀ Jeremáyà Ǹjẹ́ O Máa Ń Béèrè Lójoojúmọ́ Pé, “Jèhófà Dà?” Ọ̀rọ̀ Tí Ọlọ́run Bá Wa Sọ Nípasẹ̀ Jeremáyà “Ọkàn tí Àárẹ̀ Mú Ni Èmi Yóò Tẹ́ Lọ́rùn ní Kíkún” Ọ̀rọ̀ Tí Ọlọ́run Bá Wa Sọ Nípasẹ̀ Jeremáyà Jèhófà Rán Jeremáyà Pé Kó Lọ Wàásù Àwọn Ẹ̀kọ́ Tó O Lè Kọ́ Látinú Bíbélì Ẹ Jẹ́ Onígboyà Bíi Jeremáyà Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2004 Ṣíṣe Iṣẹ́ Ọlọ́run ní “Apá Ìgbẹ̀yìn Àwọn Ọjọ́” Ọ̀rọ̀ Tí Ọlọ́run Bá Wa Sọ Nípasẹ̀ Jeremáyà Jeremáyà Ń Bá A Lọ Láti Sọ̀rọ̀ Nípa Jèhófà Kọ́ Ọmọ Rẹ “Jèhófà Ti Ṣe Ohun Tí ó Ní Lọ́kàn” Ọ̀rọ̀ Tí Ọlọ́run Bá Wa Sọ Nípasẹ̀ Jeremáyà