Àpilẹ̀kọ Tó Jọ Ọ́ kr orí 18 ojú ìwé 194-201 Bí A Ṣe Ń Rí Owó Bójú Tó Iṣẹ́ Ìjọba Ọlọ́run Kí Nìdí Tó Fi Yẹ Ká Máa Fún Ẹni Tó Ni Ohun Gbogbo Ní Nǹkan? Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa (Ẹ̀dà Tó Wà fún Ìkẹ́kọ̀ọ́)—2018 Bá A Ṣe Ń Ti Iṣẹ́ Ìwàásù Lẹ́yìn ní Ìjọ Kọ̀ọ̀kan àti Kárí Ayé A Ṣètò Wa Láti Ṣe Ìfẹ́ Jèhófà Báwo La Ṣe Ń Rí Owó fún Iṣẹ́ Wa Kárí Ayé? Àwọn Wo Ló Ń Ṣe Ìfẹ́ Jèhófà Lóde Òní? “Ẹ̀bùn Tá A Mú Dání Wá fún Jèhófà” Ìgbésí Ayé àti Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Kristẹni—Ìwé Ìpàdé—2018 Olùfúnni ní “Gbogbo Ẹ̀bùn Rere” Ilé-Ìṣọ́nà Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—1993 Ètò Mímú Kí Ìpínkiri Ìwé Ìkẹ́kọ̀ọ́ Rọrùn Tí A Ṣe Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Ìjọba Wa—2001 Ǹjẹ́ O Mọ̀ Pé Ayọ̀ Wà Nínú Ṣíṣètọrẹ? Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2004 Jehofa Nífẹ̀ẹ́ Awọn Olufunni Ọlọ́yàyà Ilé-Ìṣọ́nà Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—1992 “Ibo Ni Owó Náà Ti Ń Wá?” Ilé-Ìṣọ́nà Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—1995 “Fi Àwọn Ohun Ìní Rẹ Tí Ó Níye Lórí Bọlá fún Jèhófà”—Lọ́nà Wo? Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—1997