Àpilẹ̀kọ Tó Jọ Ọ́ km 3/03 ojú ìwé 3-6 Jẹ́ Onítara fún Ohun Rere! “Wàásù Ọ̀rọ̀ Ọlọ́run Ní Kíkún” Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Ìjọba Wa—2002 “Jẹ́rìí Kúnnákúnná sí Ìhìn Rere” Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Ìjọba Wa—2008 Máa Bá A Nìṣó Láti Sọ̀rọ̀ Nípa Àwọn Iṣẹ́ Àgbàyanu Jèhófà Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Ìjọba Wa—2004 Ǹjẹ́ A Lè Mú Kí April 2000 Jẹ́ Oṣù Tí A Tíì Ṣe Dáadáa Jù Lọ? Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Ìjọba Wa—2000 Oṣù April Jẹ́ Àkókò Láti ‘Ṣiṣẹ́ Kára Ká sì Là Kàkà’ Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Ìjọba Wa—2001 Sọ Fáwọn Ẹlòmíràn Nípa “Ìmọ́lẹ̀ Ayé” Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Ìjọba Wa—2006 “Ẹ . . . Máa Ṣe Ohun Rere sí Gbogbo Ènìyàn” Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Ìjọba Wa—2002 “Jẹ́ Ọlọ́rọ̀ Nínú Àwọn Iṣẹ́ Àtàtà” Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Ìjọba Wa—2002 Jèhófà Máa Ń Bù Kún Wa Tá A Bá Ṣe Ìrántí Ikú Kristi Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa (Tó Wà fún Ìkẹ́kọ̀ọ́)—2023 Àkókò Ìrántí Ikú Kristi Máa Ń Jẹ́ Ká Lè Fi Kún Ìgbòkègbodò Wa! Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Ìjọba Wa—2011