Àpilẹ̀kọ Tó Jọ Ọ́ mwb20 May ojú ìwé 3 Ṣé O Ti Múra Sílẹ̀? Múra Sílẹ̀ Ní Apá Ìgbẹ̀yìn “Àwọn Ọjọ́ Ìkẹyìn” Yìí Ìgbésí Ayé àti Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Kristẹni—Ìwé Ìpàdé—2021 Ṣé O Ti Múra Sílẹ̀ De Àjálù? Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Ìjọba Wa—2012 Ṣé O Ti Múra Sílẹ̀ fún Rògbòdìyàn Tó Lè Ṣẹlẹ̀? Ìgbésí Ayé àti Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Kristẹni—Ìwé Ìpàdé—2022 Ran Àwọn Ará Lọ́wọ́ Kí Wọ́n Lè Fara Dà Á Nígbà Ìṣòro Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa (Tó Wà fún Ìkẹ́kọ̀ọ́)—2022 Bá A Ṣe Lè Ṣèrànwọ́ Tí Àjálù Bá Ṣẹlẹ̀ Ìgbésí Ayé àti Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Kristẹni—Ìwé Ìpàdé—2023 Ṣé Ẹ Máa Ń Ṣèrànwọ́ Nígbà Àjálù? Àwọn Ìbéèrè Táwọn Èèyàn Sábà Máa Ń Béèrè Nípa Ẹlẹ́rìí Jèhófà Àpótí Ìbéèrè Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Ìjọba Wa—1997 Ṣé O Ti Múra Sílẹ̀ De Ìgbà Tí Ọrọ̀ Ajé Máa Dẹnu Kọlẹ̀? Ìgbésí Ayé àti Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Kristẹni—Ìwé Ìpàdé—2023 Báwo La Ṣe Ń Ṣèrànwọ́ fún Àwọn Ará Wa Tí Àjálù Bá? Àwọn Wo Ló Ń Ṣe Ìfẹ́ Jèhófà Lóde Òní? Tí Àjálù Bá Ṣẹlẹ̀ Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa (Ẹ̀dà Tá À Ń Fi Sóde)—2019