Àpilẹ̀kọ Tó Jọ Ọ́ km 9/09 ojú ìwé 4 Lo Bíbélì Lọ́nà Tó Gbéṣẹ́ Bó O Ṣe Lè Rántí Àwọn Ẹsẹ Bíbélì Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa (Tó Wà fún Ìkẹ́kọ̀ọ́)—2025 Apá Kẹta: Bí A Ṣe Lè Darí Ìkẹ́kọ̀ọ́ Bíbélì Tí Yóò Máa Tẹ̀ Síwájú Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Ìjọba Wa—2004 Ṣó O Máa Ń Ṣalágbàwí Ọ̀rọ̀ Ọlọ́run? Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Ìjọba Wa—2007 Fúnni Níṣìírí Láti Lo Bíbélì Jàǹfààní Nínú Ilé Ẹ̀kọ́ Ìjọba Ọlọ́run Máa fi Òtítọ́ Kọ́ni Ìgbésí Ayé àti Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Àwa Kristẹni—Ìwé Ìpàdé (2016) Di Ọ̀rọ̀ Ọlọ́run Mú Ṣinṣin Jọ́sìn Ọlọ́run Tòótọ́ Kan Ṣoṣo Náà Lílo Ìwé Mímọ́ Bí Ó Ti Yẹ Jàǹfààní Nínú Ilé Ẹ̀kọ́ Ìjọba Ọlọ́run Máa Ka Ọ̀rọ̀ Ọlọrun, Kí O Sì Máa Ṣiṣẹ́ Sìn ín ní Òtítọ́ Ilé-Ìṣọ́nà Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—1996 “Ọ̀rọ̀ Ọlọ́run . . . Ń Sa Agbára” Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa (Ẹ̀dà Tó Wà fún Ìkẹ́kọ̀ọ́)—2017 Jíjàǹfààní Láti Inú Bibeli Kíkà Lójoojúmọ́ Ilé-Ìṣọ́nà Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—1995