Àpilẹ̀kọ Tó Jọ Ọ́ mwb23 May ojú ìwé 11 Máa Fún Àwọn Míì Níṣìírí Nígbà Ìṣòro Bó O Ṣe Lè Mú Kí Ọ̀nà Rẹ Yọrí Sí Rere Ìgbésí Ayé àti Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Kristẹni—Ìwé Ìpàdé—2021 Yẹra fún Ojúsàájú, Kó O Lè Fìwà Jọ Jèhófà Ìgbésí Ayé àti Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Kristẹni—Ìwé Ìpàdé—2021 Jèhófà Máa Ń Bù Kún Àwọn Tó Nígbàgbọ́ Ìgbésí Ayé àti Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Kristẹni—Ìwé Ìpàdé—2021 “Ẹ Ní Ìgbàgbọ́ Nínú Jèhófà Ọlọ́run Yín” Ìgbésí Ayé àti Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Kristẹni—Ìwé Ìpàdé—2023 Ọba Sólómọ́nì Ṣe Ìpinnu Tí Ò Mọ́gbọ́n Dání Ìgbésí Ayé àti Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Kristẹni—Ìwé Ìpàdé—2023 O Lè Sin Jèhófà Táwọn Òbí Ẹ Ò Bá Tiẹ̀ Ṣe Bẹ́ẹ̀ Ìgbésí Ayé àti Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Kristẹni—Ìwé Ìpàdé—2023 Ìmọ́lẹ̀ Ń Mọ́lẹ̀ Sí I Ìwé Ọdọọdún Àwa Ẹlẹ́rìí Jèhófà—2016 Ó Dáa Ká Máa Lọ Sípàdé Ìgbésí Ayé àti Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Kristẹni—Ìwé Ìpàdé—2023 Áńgẹ́lì Jèhófà Dáàbò Bo Hẹsikáyà Àwọn Ẹ̀kọ́ Tó O Lè Kọ́ Látinú Bíbélì Ọba Kan Jẹ Èrè Ìgbàgbọ́ Rẹ̀ Àsọtẹ́lẹ̀ Aísáyà—Ìmọ́lẹ̀ fún Gbogbo Aráyé, Apá Kìíní